chanpin

Kayayyakin mu

NE Elevator

NE nau'in lif ne mafi yadu amfani a tsaye lif, ana amfani da shi a tsaye sufuri na matsakaici, manya da abrasive kayan kamar farar ƙasa, siminti clinker, gypsum, dunƙule kwal, da albarkatun kasa zafin jiki ne kasa da 250 ℃.Elevator NE ya ƙunshi sassa masu motsi, na'urar tuƙi, na'urar babba, casing matsakaici da ƙananan na'ura. nau'in lif na NE yana da fa'ida mai faɗi, babban ƙarfin isarwa, ƙarancin tuki, ciyarwar shigowa, saukar da nauyi-jawo, tsawon rayuwar sabis, kyakkyawan aikin rufewa. , aiki mai tsayi da abin dogara, aiki mai dacewa da kulawa, tsari mai mahimmanci, mai kyau rigidity, Ƙananan farashin aiki.Ya dace da foda, granular, ƙananan lumps na ƙananan kayan abrasive, irin su coal, ciminti, feldspar, bentonite, kaolin, graphite, carbon, da dai sauransu NE nau'in lif ana amfani dashi don ɗaga kayan.Ana saka kayan a cikin hopper ta tebur mai girgiza kuma injin yana gudana ta atomatik kuma yana ɗaukar sama.Ana iya daidaita saurin isarwa bisa ga ƙarar isarwa, kuma ana iya zaɓar tsayin ɗagawa kamar yadda ake buƙata.An ƙera lif nau'in NE don tallafawa injunan tattara kaya a tsaye da injunan auna kwamfuta.Ya dace da ɗaga abubuwa daban-daban kamar abinci, magunguna, samfuran masana'antar sinadarai, sukurori, goro da sauransu.Kuma za mu iya sarrafa injin tasha ta atomatik kuma farawa ta hanyar siginar siginar na'urar marufi.

Muna so mu ba ku shawarar mafi kyawun ƙirar niƙa don tabbatar da samun sakamakon niƙa da ake so.Da fatan za a gaya mana tambayoyi masu zuwa:

1. Your albarkatun kasa?

2.An buƙata fineness ( raga / μm)?

3.Aikin da ake buƙata (t / h)?

Ƙa'idar Aiki

Sassan aikin da suka haɗa da hopper da sarkar faranti na musamman, NE30 tana ɗaukar sarƙoƙi guda ɗaya, kuma NE50-NE800 suna ɗaukar sarƙoƙi mai jere biyu.

 

Na'urar watsawa ta amfani da nau'ikan haɗin watsawa kamar yadda ake buƙata mai amfani.Dandalin watsa shirye-shirye an sanye shi da firam na bita da hannaye.An raba tsarin tuƙi zuwa shigarwa na hagu da dama.

 

Na'urar na sama tana sanye da waƙa (sarkar dual), abin tsayawa da farantin robar da ba za ta dawo ba a wurin fitarwa.

 

Sashe na tsakiya yana sanye da waƙa (sarkar dual) don hana sarkar yin lilo yayin gudu.

 

Ƙarƙashin na'urar tana sanye take da ɗaukar hoto ta atomatik.