Niƙa a tsayewani nau'i ne na kayan nika da ake amfani da su don sarrafa kayan da yawa su zama foda mai kyau, ana amfani da su sosai a fannin hakar ma'adinai, sinadarai, karafa, gine-gine da sauran masana'antu.A cikin wannan labarin za mu gabatar muku da halaye na nika nika a tsaye.
HLM Tsayayyen Roller Mill
Matsakaicin girman ciyarwa: 50mm
Yawan aiki: 5-700t/h
Lalacewa: 200-325 raga (75-44μm)
Abubuwan da ake amfani da su: ma'adanai marasa ƙarfe irin su calcium carbonate, barite, calcite, gypsum, dolomite, potash feldspar, da dai sauransu, ana iya yin shi da kyau kuma a sarrafa shi.Kyakkyawan samfurin yana da sauƙin daidaitawa kuma aikin yana da sauƙi.
1. High nika yadda ya dace
Niƙa a tsaye yana amfani da ƙa'idar niƙa kayan gado don niƙa kayan wanda ke buƙatar ƙarancin kuzari.Amfanin wutar lantarki na tsarin niƙa shine 30% ƙasa da na tsarin ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma yayin da danshi na albarkatun ƙasa ya ƙaru, ƙarfin yana adana ƙarin.
2. Ƙarfin bushewa mafi girma
Injin niƙa a tsayeyana amfani da hanyar isar da saƙon huhu, lokacin da albarkatun ƙasa suna da danshi mafi girma (kamar gawayi, slag, da sauransu), ana iya sarrafa zafin iska mai shiga don sa samfurin ya kai ga danshin da ake buƙata.
3. Sauƙaƙan tsari mai gudana
niƙa a tsaye yana da mai raba, kuma ana amfani da iskar gas mai zafi don jigilar kayan.Ba ya buƙatar classifier ko ɗagawa.Gas mai ɗauke da ƙura daga injin niƙa zai iya shiga cikin jakar foda kai tsaye don tattara samfurin.Hanya mai sauƙi yana da amfani don rage yawan gazawar, ƙara yawan aiki.Ƙaƙwalwar shimfidar wuri yana buƙatar yanki 70% na ginin fiye da na tsarin niƙa.
4. Girman girman ƙwayar ciyarwa
Don injin niƙa a tsaye, girman barbashi na ciyarwa zai iya kaiwa kusan 5% (40-100mm) na diamita na mir ɗin, don haka tsarin niƙa na tsaye zai iya ceton murkushe na biyu.
5. Products da high mataki na homogenization
Za'a iya raba samfuran da suka dace a cikin injin niƙa a cikin lokaci, guje wa niƙa da yawa, kuma girman samfurin ya kasance;yayin da samfuran suna da sauƙin murkushe su a cikin injin ƙwallon ƙwallon saboda hanyar aikin sa.Bugu da ƙari, tsarin niƙa na tsaye zai iya daidaita ingancin samfurin a cikin lokaci da dacewa ta hanyar daidaita saurin rabuwa, saurin iska da matsa lamba na abin nadi.
6. Ƙananan ƙara da ƙura mafi ƙarancin
Nadi mai niƙa da faifan niƙa ba sa hulɗa kai tsaye a cikin injin niƙa, kuma hayaniyar tana da kusan decibels 20-25 ƙasa da na injin niƙa.Bugu da ƙari, injin niƙa na tsaye yana ɗaukar hatimi mai mahimmanci, tsarin yana aiki a ƙarƙashin matsin lamba don rage ƙura da amo.
Niƙa a tsaye yana iya sarrafa foda mafi kyau fiye da injin ball, kuma yana da ƙimar kayan aiki mafi girma, idan kuna son saninfarashin niƙa a tsaye, don Allah a tuntube mu don cikakkun bayanai.
Lokacin aikawa: Janairu-07-2022